உலகக் கோப்பைக் கால்பந்து போட்டிகள்: இந்திய நேரப்படி அட்டவணை

நாளை பிரேசிலில் உலகக் கோப்பைக் கால்பந்து போட்டிகள் துவங்குகின்றன. முதல் போட்டியில் பிரேசில், குரேசியா அணிகள் மோதுகின்றன.32 அணிகள் 8 பிரிவுகளாகப் பிரிக்கப்பட்டுள்ளது. பிரிவுகள் மற்றும் அணிகள் விவரம் வருமாறு:

குரூப் ஏ

பிரேசில், குரேஷியா, மெக்ஸிகோ, கேமரூன்

குரூப் பி

ஸ்பெயின், நெதர்லாந்து, சிலி, ஆஸ்திரேலியா

குரூப் சி

கொலம்பியா, கிரீஸ், ஐவரி கோஸ்ட், ஜப்பான்

குரூப் டி

உருகுவே, கோஸ்டா ரிகா, இங்கிலாந்து, இத்தாலி 

குரூப் இ

சுவிட்சர்லாந்து, ஈகுவடார், பிரான்ஸ், ஹோண்டுராஸ்

குரூப் எப்

அர்ஜென்டீனா, போஸ்னினா, ஈரான், நைஜீரியா








குரூப் ஜி

ஜெர்மனி, போர்ச்சுகல், கானா, அமெரிக்கா

குரூப் எச்

பெல்ஜியம், அல்ஜீரியா, ரஷ்யா, தென் கொரியா

ஆட்டம் நடைபெறும் இந்திய நேர விவரம்:

ஜூன் 13: பிரேசில்-குரேஷியா (அதிகாலை 1.30)

ஜூன் 13: மெக்ஸிகோ-கேமரூன் (இரவு 9.30)

ஜூன் 14: ஸ்பெயின்-நெதர்லாந்து (அதிகாலை 12.30)

ஜூன் 14: சிலி-ஆஸ்திரேலியா (அதிகாலை 3.30)

ஜூன் 14: கொலம்பியா-கிரீஸ் (இரவு 9:30)

ஜூன் 15: உருகுவே-கோஸ்டா ரிகா (அதிகாலை 12.30)

ஜூன் 15: இங்கிலாந்து-இத்தாலி (அதிகாலை 3.30)

ஜூன் 15: ஐவரி கோஸ்ட்-ஜப்பான் (காலை 6.30) 

ஜூன் 15: ஸ்விட்சர்லாந்து-ஈகுவடார் (இரவு 9.30)

ஜூன் 16: பிரான்ஸ்-ஹோண்டுராஸ் (அதிகாலை 12.30) 

ஜூன் 16: அர்ஜென்டீனா-போஸ்னினா (அதிகாலை 3:30)

ஜூன் 16: ஜெர்மனி-போர்ச்சுகல் (இரவு 9.30)

ஜூன் 17: ஈரான்-நைஜீரியா (அதிகாலை 12:30)

ஜூன் 17: கானா-அமெரிக்கா (அதிகாலை 3.30)

ஜூன் 17: பெல்ஜியம்-அல்ஜீரியா (இரவு 9.30)

ஜூன் 18: பிரேசில்-மெக்ஸிகோ (அதிகாலை 12:30)

ஜூன் 18: ரஷ்யா-தென் கொரியா (அதிகாலை 3.30)

ஜூன் 18: ஆஸ்திரேலியா-நெதர்லாந்து (இரவு 9.30)

ஜூன் 19: ஸ்பெயின்-சிலி (அதிகாலை 12.30)

ஜூன் 19: கேமரூன்-குரேஷியா (அதிகாலை 3:30)

ஜூன் 19: கொலம்பியா-ஐவரி கோஸ்ட் (இரவு 9.30)

ஜூன் 20: உருகுவே-இங்கிலாந்து (அதிகாலை 12.30)

ஜூன் 20: ஜப்பான்-கிரீஸ் (அதிகாலை 3.30)

ஜூன் 20: இத்தாலி-கோஸ்டா ரிகா (இரவு 9.30) 

ஜூன் 21: ஸ்விட்சர்லாந்து-பிரான்ஸ் (அதிகாலை 12.30)

ஜூன் 21: ஹோண்டுராஸ்-ஈகுவடார் (அதிகாலை 3.30)

ஜூன் 21: அர்ஜென்டீனா-ஈரான் (இரவு 9.30)

ஜூன் 22: ஜெர்மனி-கானா (அதிகாலை 12.30)

ஜூன் 22: நைஜீரியா-போஸ்னினா (அதிகாலை 3.30)

ஜூன் 22: பெல்ஜியம்-ரஷ்யா (இரவு 9.30)

ஜூன் 23: தென் கொரியா-அல்ஜீரியா (அதிகாலை 12.30)

ஜூன் 23: அமெரிக்கா-போர்ச்சுகல் (அதிகாலை 3.30)

ஜூன் 23: ஆஸ்திரேலியா-ஸ்பெயின் (இரவு 9.30)

ஜூன் 23: நெதர்லாந்து-சிலி (இரவு 9.30)

ஜூன் 23: கேமரூன்-பிரேசில் (அதிகாலை 1.30)

ஜூன் 24: குரேஷியா-மெக்ஸிகோ (அதிகாலை 1.30)

ஜூன் 24: இத்தாலி-உருகுவே (இரவு 9.30)

ஜூன் 24: கோஸ்டா ரிகா-இங்கிலாந்து (இரவு 9.30)

ஜூன் 25: ஜப்பான்-கொலம்பியா (அதிகாலை 1.30)

ஜூன் 25: கிரீஸ்-ஐவரி கோஸ்ட் (அதிகாலை 1.30)

ஜூன் 25: நைஜீரியா-அல்ஜீரியா (இரவு 9.30)

ஜூன் 25: போஸ்னினா-ஈரான் (இரவு 9.30)

ஜூன் 26: ஈகுவடார்-பிரான்ஸ் (அதிகாலை 1.30)

ஜூன் 26: ஹோண்டுராஸ்-ஸ்விட்சர்லாந்து (அதிகாலை 1.30)

ஜூன் 26: அமெரிக்கா-ஜெர்மனி (இரவு 9.30)

ஜூன் 26: போர்ச்சுகல்-கானா (இரவு 9.30)

ஜூன் 27: தென் கொரியா-பெல்ஜியம் (அதிகாலை 1.30)

ஜூன் 27: அல்ஜீரியா-ரஷியா (அதிகாலை 1.30)

காலிறுதிக்கு முந்தைய சுற்று:

ஜூன் 28 முதல் ஜூலை 2 வரை.

காலிறுதி ஆட்டங்கள்

ஜூலை 4 முதல் 5 வரை

முதல் அரையிறுதி: ஜூலை 9

2-வது அரையிறுதி: ஜூலை 10

3-வது இடத்துக்கான ஆட்டம்: ஜூலை 13

இறுதியாட்டம்: ஜூலை 14